เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

nlite XP
มือใหม่
31/1/2008 11:56
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
ขอความรู้หน่อยค่ะ การจะทำให้เปลืองพื้นที่การลงโปรแกรมน้อยลง ที่แนะนำ nlite XP คือต้องมาแก้เองหลังจากที่ร้านลง XP แบบfull version มาให้แล้วหรือเป็นอีกตัวที่ประหยัดพื้นที่ได้เลยค่ะ มีร้านไหนที่ทำ nliteให้บ้างหรือเปล่าค่ะ หรือต้องทำเอง

โพสเมื่อ : 2/2/2008 12:54
Transfer the post to other applications Transfer

Re: nlite XP
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 81
เท่าที่ทราบนะครับคือต้องเอา XP แบบที่ยังไม่โดนปรับแต่งมาแก้ไขเองด้วย nLite ครับจะประหยัดเนื้อที่ได้เยอะครับของผมก็ทำเองลงเสร็จแล้ว+ไดร์เวอร์ทุกตัวใช้พื้นที่ไป 1 Gbเองครับ ส่วนร้านไหนที่ทำไม่ทราบเหมือนกันครับ

โพสเมื่อ : 2/2/2008 13:13
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]