เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ช่วยด้วยครับ A150 BGB 3G ใช้ไม่ได้ หลังจากติดตั้ง WinXP pro อ่ะครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1
เครื่อง AspireOne AOA150 BGB รุ่นที่มี 3G ติดมาด้วยอะครับ

ผมติดตั้ง driver จาก acer.co.th แล้วการ์ด 3G ที่ต่อยู่มันมองเป็น USB แทนที่จะเป็น network device (Qualcomm HS-USB)
เครื่องมองเห็นการ์ดแล้ว เป็นรุ่น 9211 พอใส่ซิม AIS, TRUE แล้วสัญญาณไม่ขึ้นเลยครับ
ใครเป็นบ้างครับ แก้ยังไงครับ สงเคราะห์ทีครับ (หมดประกันแล้วด้วย)

โพสเมื่อ : 18/5/2010 0:35
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]