เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากทราบว่าเพื่อนๆไปเดินซื้อน้อง EEE กันที่ไหนบ้างอ่ะ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 34
ช่วยแนะนำร้านหน่อยซิครับ เพื่อลดเวลาในการเดิน

พอดีอยู่แถวลาดกระบังคิดว่าที่เสรี หรือ ซีคอน จะมีร้านที่ขายๆไหม

หรือจะเดินอยู่แถวๆย่านรังสิตดี

ยังไงเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

โพสเมื่อ : 4/2/2008 23:25
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากทราบว่าเพื่อนๆไปเดินซื้อน้อง EEE กันที่ไหนบ้างอ่ะ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 191
ซีคอนสแควร์เห็นมีขายอยู่สองร้านครับ แต่วันนี้ของหมดเดินผ่านไม่เจอแล้วท่าทางขายดี ส่วนเสรีไม่ทราบเหมือนกันครับ

โพสเมื่อ : 5/2/2008 1:20
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]