เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Samsung series 9 จะมีให้ดูในงานคอมมาร์ท เดือน มีนา 54 นี้ไหมค่ะ?
มือใหม่
16/3/2011 18:52
จาก sss
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 8
อยากเห็นของจริงของ Samsung series 9 มากเลย เพราะว่าไปดูรีวิว โน๊ตบุคตัวนี้มาหลายที่น่าสนใจมากเลย เราว่าสวยมากเลยนะ ราคาเท่าไหร่เนี่ย ถ้ามีให้ลองเล่นจะเจ๋งมากเลยนะ ไม่รู้ว่าในงานคอมมาร์ทจะมีให้ลองเล่นใหม่ เพราะเห็นว่าจะเข้าเมืองไทยเร็วๆนี้แต่ไม่รู้ว่าจะมาเมื่อไหร่ ใครรู้รายละเอียดงานคอมมาร์ท ถ้ามีตัวนี้ เก็บมาบอกมาฝากด้วยนะคะ อยากเห็นของจริงจังเลย

โพสเมื่อ : 17/3/2011 14:29
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]