เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
สายที่ชาร์ตแบตฯ มีปัญหาครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
- พอดีสายที่ชาร์ตแบตฯ มันขาดอ่ะครับ เก้าอี้มันไปทับ อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือ เอาไป เคลม ได้ที่ไหนครับ ใจจริงอยากได้อันใหม่เรยครับ ช่วยหน่อยนะครับ - ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 12/2/2008 3:37
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สายที่ชาร์ตแบตฯ มีปัญหาครับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 200
แย่แน่ ๆ ครับ accessory ยังไม่เข้ามา
เคลมก็คงไม่ได้ เพราะทำขาดเอง

ผมว่าพยายามซ่อมเหอะครับ ผมหาซื้อ adaptor ที่ใช้แทนกันได้ เดินทั้งบ้านหม้อ ไม่มีขนาดเท่า ๆ กันเลยครับ จะมีก็แต่รุ่นที่ปรับได้หลาย ๆ โวลท์ ซึ่งให้ได้ amp ขนาดนี้ มันขนาดใหญ่มาก ๆ แพงด้วยหลายพันเลย

หรือไม่ก็ต้องซื้อจากเวปนอก ตอนนี้ขายอยู่ที่ brando ราคา 23 us คิดค่าส่ง 3 us

โพสเมื่อ : 12/2/2008 7:47
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สายที่ชาร์ตแบตฯ มีปัญหาครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ปอกสาย พันใหม่เองเลยก็ได้ครับ ประหยัดดี หรือหากต้องการอันใหม่ คงต้องติดต่อที่ศูนย์บริการดู ตอนนี้พวกอุปกรณ์ต่างๆ ยังไม่มีขายปลีกแน่ๆ ครับ

โพสเมื่อ : 12/2/2008 7:48

มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 191
ถ้าแค่สายขาด ต่อสายเข้าไปใหม่เอาเองไม่ยากครับ หรือถ้าทำไม่เป็นหาร้านซ่อมอุปกรณ์ไฟฟ้าแถวบ้านได้ครับเขาทำให้ได้

โพสเมื่อ : 12/2/2008 9:33

[ค้นหา ขั้นสูง]