เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขออนุญาติ สอบถามเรื่อง sdhc หน่อยน่ะค้าบบบบบบ
มือใหม่
17/2/2008 16:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
ผม เพิ่งได้ น้อง ขาวหมวย 4gigมาได้มาวันศุกร์ นั่งปล้ำน้องทั้งวัน ปล้ำมา2วันล่ะครับ ช่วงนี้รักน้องมาก ลงwindows xp มา 3 รอบล่ะ กว่าจะได้ตัว ถูกใจ และลดขนาดไขมัน จนได้ที่ ลงโปรแกรมจนจุใจ มีคำถาม มาปรึกษา ถามท่านสมาชิกทุกๆท่านหน่อยน่ะค้าบ คือ card sdhc class6 8 g เนี่ยตอนนี้ซื้อที่ไหน ราคาถูก อ่ะคับ คือผมไปดูที่ iT ตามห้าง และ บน ห้างแฟชั่น เนี่ย แพงประมาณว่า ใส่เกียร์ถอยหลังออกจากร้านมาได้เรยยยยย ยังไม่ได้ไป ก้อ ฟอร์จูน กับ พันทิพ ถ้าบังเอิญมีใครทราบว่า ควรซื้อร้านไหนอย่างไร รบกวน โพส บอกด้วยน่ะค้าบ หรือใครสนใจขายต่อ โพสบอกราคากะ เบอร์ไว้ก้อได้น่ะค้าบ

อ่อ ก่อนไป ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ ผมเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ที่นี่ ชอบเข้ามาอ่านกระทู้ที่นี่ เพลินมาก ได้ความรู้ เพิ่มด้วย

ไปนอนเล่นน้องขาวก่อนน่ะค้าบบบ

รบกวนด้วยค้าบไว้มี คำถามจะมาใหม่น่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

โพสเมื่อ : 18/2/2008 23:58
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Re: ขออนุญาติ สอบถามเรื่อง sdhc หน่อยน่ะค้าบบบบบบ
Guest_บุคคลทั่วไป
ซื้อ eBay ครับ
ผมซื้อวันที่ 25/01/2008
ADATA 8G Turbo class 6 เป็นเงินรวมส่ง 42.98$
เป็นเงินบาทจากบิล 1449.19 บ.
ความเร็วที่ได้เทียบกับ 1G 60x ของ Apacer
เขียนเร็วกว่า 2 เท่า อ่านเร็วเท่ากัน

โพสเมื่อ : 19/2/2008 0:29
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขออนุญาติ สอบถามเรื่อง sdhc หน่อยน่ะค้าบบบบบบ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 200
ผมก็ ebay 16 g
ราคารวมค่าส่งถูกกว่าซื้อบ้านเราเยอะ

โพสเมื่อ : 19/2/2008 7:58

มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 104
pantip ของ อเปเซอร์ SDHC 8G ราคา 1370 บาทคับ ประมาณชั้น 2 หรือ 3 นี่แหล่ะ ชื่อร้าน Speed ครับเดินหาดีดี จะเป็นร้านที่ขาย เมมโมรี่ เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เมื่อวานไปสอย 4 กิ๊กมา 750 บาทครับ ok เรย เดินหาแทบตายนึกว่าจะไม่มีซะแล้ว

โพสเมื่อ : 22/2/2008 12:42

[ค้นหา ขั้นสูง]