เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ไถ้จะซื้อ eee ที่พันทิพย์เป็นประกันของ DCOM ไหมอะครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 43
คือเพิ่งเป็นสมาชิกครับเพิ่งสนใจ eeeไม่รู้ว่ามีคนใช้เยอะและดีอะเลยสนใจ มาบ้างเหมือนกาน เออผมถามข้อแนะนำหน่อยดิครับ ว่าถ้าเกิดผมใส่โปรแกรม ตัดต่อรูปอะครับพวก photoshop เวอร์ชั่นต่ำๆพอไหวไหมอะครับเพื่อต้องใช้งาน ควรเพิ่มเป็น external HD หรือว่าเพิ่มแค่ SDHC อีกซัก 4กิ๊ก พออะครับ

โพสเมื่อ : 5/3/2008 14:12
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ไถ้จะซื้อ eee ที่พันทิพย์เป็นประกันของ DCOM ไหมอะครับ
กลุ่ม:
สมาชิก
ลืมบอกครับร้านspeedอะครับ

โพสเมื่อ : 5/3/2008 14:13
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ไถ้จะซื้อ eee ที่พันทิพย์เป็นประกันของ DCOM ไหมอะครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
Eee PC มีประกันสองที่คือ Dcom และ Synnex แต่ก็ดีทั้งคู่ครับ

ส่วนเรื่อง Photoshop สามารถติดตั้งได้สบาย เห็นเมืองนอกเขาลอง CS2 , CS3 กันด้วยซ้ำ แต้ผมว่า Photoshop 7 หรือ CS1 ก็น่าจะโอเคแล้ว

หน่วยความจำเพิ่มที่ดีและคุ้มค่าที่สุดคือ External HDD แต่มันใหญ๋ พกพาไม่สะดวก หากสนใจ SD Card ควรหาเป็น SDHC Class 6 ขนาดซัก 8 GB ไปเลย เดี๋ยวนี้ถูกมากๆ พันกว่านิดๆ เอง

โพสเมื่อ : 5/3/2008 15:00

กลุ่ม:
สมาชิก
ขอบคุณครับบบบบบบบบ

โพสเมื่อ : 5/3/2008 15:23

[ค้นหา ขั้นสูง]