เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

รบกวนสอบถามคับ เมื่อผมลง Vista ใน EEE 4G Surf คับ
มือสมัครเล่น
29/1/2008 12:05
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 32
รบกวนสอบถามคับ เมื่อผมลง Vista ใน EEE 4G Surf คับ

เมื่อก่อน ตอนลง XP เมื่อผมลงอะไรๆทั้งหมดจากแผ่น DVD ที่ติดมาด้วย ทั้ง Driver และ Utilities ทั้งหมดอ่าคับ พอกดฟังชั่นพวก เปิด WiFi ก็จะมีรูปสวยๆขึ้นว่า กำลังเปิด กำลังปิด WiFi (เข้าใจมะคับ ผมเรียกไม่ถูกอ่าคับ)

แต่ตอนนี้ ผมลง Vista Home Premium อ่าคับ มันหายไปอ่าคับ แต่ก็ใช้ได้ปกตินะคับ ไม่มีปัญหา แต่ผมแค่สงสัยว่าทำไมมันหายไปอ่าคับ

ขอบคุณคับ

โพสเมื่อ : 19/3/2008 2:22
Transfer the post to other applications Transfer

Re: รบกวนสอบถามคับ เมื่อผมลง Vista ใน EEE 4G Surf คับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 200
acpi driver ลงหรือยังครับ

โพสเมื่อ : 19/3/2008 17:19
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]