เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอเสนอให้พี่ๆคนเก่งทำกระทู้(ปักหมุด) eee Beginner's Steps (for window)
มืออาชีพ
15/4/2008 13:58
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 200
ไปเห็นที่ห้อง Linux ของพี่ NuJew มาน่ะครับ
ผมว่ามีประโยชน์ และเป็นแนวทางที่ดีสำหรับมือใหม่อย่างผมกับเพื่อนๆบางส่วนที่เพิ่งถอยน้อง e จะได้ไปกันถูกทาง

อย่างที่เห็นคือประมาณ
>ซื้อเครื่องมาใหม่ๆ ควรทำอะไรบ้าง . . .
แถมยังมี link มาให้คลิกตามได้อีก เจ๋งมากๆครับ

ฝากไว้พิจารณาด้วยนะครับ เพราะตามอ่านกระทู้เก่ายากเหมือนกัน
บางอันก็ตกไปหน้าไหนห้องไหนแล้วก็ไม่รู้ ยอมรับจริงๆว่าหาไม่เจอครับ
หรือจะมาถามหากระทู้เก่าๆหน้าห้อง ก็คงเปลืองเนื้อที่เวบน่าดู

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 30/4/2008 10:26
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]