เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

นอกเรื่อง XP มาว่าด้วย Vista ครับ
มือวาง
21/3/2008 20:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 610
อยากรู้ว่าระหว่าง ลอง Service Pack 1 ของ Vista กับ ใช้ Windows Update ผ่านเว็บ จะได้คุณภาพของ Windows เท่ากันไหมครับ

เพราะตอนนี้ผมลง Vista ให้น้อง E แล้ว เร็วดีครับ ใช้งานได้ดี แค่มันต๋อง ๆ ไปหน่อย (เหมือนกับลงบน PC เครื่องแรง อาการเหมือนกัน) เลยอยากรู้ว่ามันต่างกันไหมครับ

ผมทำ Vlite นะครับ ทำให้ Windows เลือกขนาด 700m เมื่อลงให้น้อง E ก็ใช้พื้นที่ไป 2.8g ครับ ยังเหลือ 900 กว่า ๆ ครับ ยังไม่ได้ลง App นะครับ

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 3/5/2008 11:59

[ค้นหา ขั้นสูง]