เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เสนอยุบรวมห้อง General, Hardware, และ Accesories เข้าเป็นห้องเดียวครับ
มืออาชีพ
22/3/2008 17:50
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 129
เสนอยุบรวมห้อง General, Hardware, และ Accesories เข้าเป็นห้องเดียวครับ เพื่อความคึกคักเคลื่อนไหวและใช้สะดวก

ส่วนห้อง DIY , Tips ให้คงไว้

แล้วเพิ่มห้องซื้อขายแลกเปลี่ยนขึ้นมา

ผมว่าบอร์ดคงน่าใช้ขึ้นอีกมาก

ใครเห็นด้วยหรือเห็นค้านอย่างไรบ้างครับ ?

โพสเมื่อ : 27/3/2008 1:09
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เสนอยุบรวมห้อง General, Hardware, และ Accesories เข้าเป็นห้องเดียวครับ
มือวาง
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 605
เห็นด้วยครับ

เพราะคนชมและตอบในแต่ละวันน้อยๆอยู่แล้ว ยิ่งซอยห้องมากเท่าไร ยิ่งเงียบเท่านั้น

ยุบๆเถอะครับ บอร์ดจะได้คึกคัก

โพสเมื่อ : 15/12/2009 0:02
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]