เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ว่าด้วยการติดตามอัปเดทกระทู้ของตนใน TrendyPDA IT Market
มือสมัครเล่น
11/5/2008 23:03
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 58
ตามที่เห็นใน TrendyPDA IT Market มีการประกาศซื้อ-ขายอยู่มากมาย ทั้งที่ขายไปแล้วบ้าง ยังขายไม่ได้บ้าง จขกท. ควรที่จะทำการติดตามและอัปเดทกระทู้ของตนว่า สินค้านั้นได้ขายไปแล้ว หรือได้รับของตามที่ได้ประกาศซื้อแล้ว จะทำให้ไม่เกิดความสับสนแก่สมาชิกคนอื่นๆ

เช่น
-ขายสินค้าไปแล้ว แต่ยังไม่ได้เข้ามาอัปเดทกระทู้ ก็จะยังมีสมาชิกโทรเข้าไปสอบถามอยู่เรื่อยๆ หรือโพสถามไปโดยที่ไม่ได้รับคำตอบจาก จขกท.

ไม่ได้มาชมไปบ่นไปให้ฟังหรอกนะครับ แต่อย่างจะเห็นในส่วนของTrendyPDA IT Market มีความเป็นระเบียบมากขึ้น สมาชิกท่านอื่นเห็นเป็นอย่างไรกันบ้าง

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 25/5/2008 12:28
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ??? TrendyPDA IT Market ???
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
อยากให้คุณ wooder ตั้งชื่อกระทู้ให้สื่อมากกว่่านี้หน่อยครับ ก่อนเปิดดูกระทู้ คิดว่าเป็นพวกสแปมมาโพสภาษาอื่นที่เครื่องอ่านไม่ออก ตั้งใจจะเข้ามาลบกระทู้แ้ล้ว ดีที่ได้อ่านก่อน แต่สำหรับสมาชิกท่านๆ อาจเป็นเหมือนผมและไม่สนใจคลิกมาอ่่านกระทู้เลยก็ได้

อ้อ เห็นด้วยที่ให้เจ้าของกระทู้มาอัพเดทด้วยว่าได้ขายของไปหรือยัง แก้ชื่อกระทู้เพิ่มคำว่าขายแล้วได้ด้วยยิ่งดี แล้วผมหรือทีมงานท่านอื่นจะตามไปล็อคกระทู้ไม่ให้โพสเพิ่มเติมต่อไปครับ

โพสเมื่อ : 25/5/2008 22:03

Re: ??? TrendyPDA IT Market ???
มืออาชีพ
10/5/2008 14:23
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 142
ลองเพิ่มกรอบหน้าประโยคดูสิครับ เช่น

[ต้องการซื้อ] Asus EEE 180Gb จอ 21 นิ้ว

[สอบถาม] ทำยังไงให้น้องอีเล่น FarCry ลื่นปรี๊ดๆ โดยไม่ต้องเพิ่มแรม

[ขายแล้วครับ] EeePC สีรุ้ง 260Gb พร้อมโฮลี่อัลก้อนเคส

อันนี้เป็นไอเดียนิดหน่อย น่าจะช่วยให้กระทู้ชัดเจนขึ้นนะครับ ^ ^

โพสเมื่อ : 25/5/2008 22:20
Transfer the post to other applications Transfer

มือเซียน
11/4/2007 23:16
จาก ราชอาณาจักรไทย
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 11294
เมื่อเช้าเกือบลบเหมือนกัน เพราะเจ้า ??? นี่แหละครับ กดเข้ามาเนื้อหายาวๆ ภาษาไทยเลยได้อ่านก่อน

โพสเมื่อ : 25/5/2008 22:49

มือสมัครเล่น
11/5/2008 23:03
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 58
ต้องขออภัยเป็นอย่างมากครับที่ทำให้ตกใจ (ด้วยความไม่รู้ของผมเองแหละ)
แล้วผมจะทำการแก้ไขนะครับ

ส่วนคำตอบที่ได้มีประโยชน์เป็นอย่างยิ่งครับ

โพสเมื่อ : 26/5/2008 0:13

[ค้นหา ขั้นสูง]