เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

น้องใหม่ งานเข้าพี่น้อง Tuch page พัง ได้เครื่องกลับมาแย้ว แต่ เค้าไม่ติดวอย ให้ จะมีปัญหาไรป่าวกั๊บ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 36
เศร้าจังเลยกั๊บ เพิ่งถอยน้อง อี มาได้ ไม่ถึงอาทิตย์ Tuch page ค้างซะงั้น ตัวคลิกขวาค้าง ครับพี่น้อง แต่เสียบเมาส์ หาย ใช่ Tuch page ไม่ได้ ป่มเลยตรงดิ่งไปที่ ASUS พระราม 4 ช่างบอก ว่า ต้องเปลี่ยน Main bord เซ็งเลยกั๊บ ทำไม มัน พังง่ายจัง แต่ยังไง ก็รัก ไปแล้วนิ ยังไง พี่น้อง ระวังๆๆ ไว้ด้วยนะครับ คลิกเบาๆๆ นะกั๊บ ขอใช้กระทู้นี่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยเลยครับป่ม

ได้เครื่องกลับมาแย้วครับ ไม่หนักอย่างที่คิด แค่เปลี่ยน Tuch Page ใหม่ครับ แต่ เค้าแกะวอยรับประกันออก ไม่ติดให้อะกั๊บ จะมีปัญหาอะไร ป่าวครับ ชี้แนะด้วย กั๊บป่ม

โพสเมื่อ : 11/7/2008 13:51
Transfer the post to other applications Transfer

Re: น้องใหม่ งานเข้าพี่น้อง Tuch page พัง
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 242
สวัสดีครับ
งานเข้าเหมือนกัน

กด เปิดเครื่องไม่ติด (กดอีก ก็ไม่ติด)
เหงื่อออกครับ
ตกลงว่าปุ่ม Power ผิดปกติไป ต้องกดแรงขึ้น(มาก)

เกือบกินข้าวลิง ที่ รพ.ตากเลย

โพสเมื่อ : 11/7/2008 14:37

[ค้นหา ขั้นสูง]