เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ท่านผู้รู้ทั้งหลายครับ ดู vdo บน mini เป็นไงกันบ้างคับพี่น้อง
มืออาชีพ
27/2/2008 13:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 261
กระตุกกันสนุกสนานเลยโดยเฉพาะไฟล์ที่มีความละเอียดมากๆ
เป็นเหมือนกันรึป่าวครับ
ขนาดซีพียูหนึ่งจุดหก แรมสองกิ๊กนะนี่
ยังสู้น้อง เจ็ดศูนย์หนึ่งไม่ได้เลย
ไม่เคยกระตุกให้เห็น
มันน่าจะเป็นกับอะไรครับ

โพสเมื่อ : 29/7/2008 9:34
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ท่านผู้รู้ทั้งหลายครับ ดู vdo บน mini เป็นไงกันบ้างคับพี่น้อง
มือวาง
13/7/2008 20:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 525
กระตุกแค่เสียง หรือ ภาพด้วยครับ

http://www.trendypda.com/modules/newb ... e=flat&order=ASC&start=20

โพสเมื่อ : 29/7/2008 10:39
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ท่านผู้รู้ทั้งหลายครับ ดู vdo บน mini เป็นไงกันบ้างคับพี่น้อง
มืออาชีพ
16/4/2008 21:55
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 112
เป็นที่ตัว cpu ครับ ผมว่าเทคโนโลยีมันยังใช้ไม่ได้น่ะครับ ผมใช้ดู astv แล้วเปิดเว็บ sanook แค่นี้ก็นิ่งสนิทครับ ถ้า hp ไม่ปรับปรุง ผมว่าต่อไปคนใช้เขาจะรู้น่ะครับ ว่าแค่รูปสวยอย่างเดียวไม่พอครับ

โพสเมื่อ : 29/7/2008 11:00

มือสมัครเล่น
14/7/2008 14:48
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 48
ต้องเปลี่ยนเป็น xp นะครับ รับรองเร็วปรี๊ด

โพสเมื่อ : 29/7/2008 11:20

มืออาชีพ
27/2/2008 13:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 261
แก้ได้แล้วครับแบบไม่ได้ทำอะไรเลย
ผมว่ามันน่าจะอยู่ที่ความเร็วของฮาร์ดดิสกับซีพียูครับ
ผมลองเปิดดีวีดีผ่าน external dvd ไม่มีอาการกระตุกแม้แต่น้อย
แต่พอเปิดไฟล์ที่มีอยู่ในฮารดดิสก์กลับกระตุกเหมือนเดิม

.....แต่......พอเปิดไฟล์เดิมผ่าน recent document
กลับเล่นได้ลื่นฉลุยไม่กระตุกแม้แต่น้อย
มันแปลกจริงๆครับ
ออ อีกอย่างผมถามไปทาง เอชพีไทย
เค้าเลยจะส่งลิงค์ vista sp1 มาให้
เค้าบอกว่าอาการอืดๆต่างๆหายชัวร์
ยังไงใครที่ใช้วิสต้าที่มากับเครื่องลองอัพเดตกันดูนะครับ
ไปละครับ
กำลังเห่อออออออ

โพสเมื่อ : 29/7/2008 12:48

[ค้นหา ขั้นสูง]