เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ตั้งค่ายังไงให้เข้าฟอรัมแล้วเป็น "แบบเห็นหมด" คะ
มือสมัครเล่น
26/6/2007 12:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 47
คือ.. ตามอ่านเว็บนี้มาตั้งนานแล้ว
จะว่าน้องปล่อยไก่เป็นเล้าก็ต้องปล่อยแล้วค่ะ พี่ๆเจ้าขา

เพราะว่า เข้ามาติดตามอ่านบ่อยๆ เรื่อยๆ เข้ากี่หน้ากี่หน้า ก็ต้องมาคอยเลือกให้กลายเป็น "แบบเห็นหมด" แล้วรอโหลดอีกทีอะค่ะ แบบว่า.. ไม่ทันใจวัยรุ่นเลย

ต้องตั้งค่ายังไงตรงไหนคะ ถึงจะเปิดเข้าฟอรัมแล้วเป็น แบบเห็นหมดตลอดเวลา ไม่ต้องมาเปลี่ยนเองทีละหน้าอะคะ

ช่วยชี้ทางสว่างให้ทีนะคะ ..ขอบคุณค่ะ

โพสเมื่อ : 28/7/2008 23:15
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ตั้งค่ายังไงให้เข้าฟอรัมแล้วเป็น "แบบเห็นหมด" คะ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
เอ... ปกติหากตั้งค่าเป็นแบบเห็นหมดไปแล้ว มันก็จะจำค่านั้นไว้ตลอด ลองไปเช็คดูใน "แก้ไขข้อมูลส่วนตัว" ดูว่าได้อนุญาตให้ใช้ cookie ไว้หรือเปล่า

โพสเมื่อ : 28/7/2008 23:57

[ค้นหา ขั้นสูง]