เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ต่อจอแสดงผลบนกระจกรถ BMW ได้ไหมครับ
มือสมัครเล่น
24/8/2008 16:02
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 23
ถามประสาโง่ๆ นิดนึง

พอดีไม่ได้มีรถขับหรอกครับ แต่เคยเห็นโฆษณา
รถ BMW มันมีจอมอนิเตอร์ขึ้น screen บนกระจกบานหน้าได้

เลยคิดต่อว่า เอ แล้วจะมีใครลองโม netbook ให้ขึ้นโชว์
บนกระจกบานหน้า กับรถ BMW บ้างรึเปล่า
ถ้ามีจริงๆคงเท่ห์ดี ดูเนทได้ gprs บนกระจกได้เลยด้วย
เผลอๆดูหนังอีกต่างหาก

เพ้อเจอจริงๆเลยตรู

โพสเมื่อ : 26/8/2008 17:05
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ต่อจอแสดงผลบนกระจกรถ BMW ได้ไหมครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ทำอย่างกับในเรื่อง Minority Report

โพสเมื่อ : 26/8/2008 22:25

Re: ต่อจอแสดงผลบนกระจกรถ BMW ได้ไหมครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 24
ว่าจะลองทำดูเหมือนกันครับ โดยหาพวกฟิล์มที่มีคุณสมบัติสะท้อนแสงบางส่วน
แล้วก็ติด touch screen เข้าไป น่าจะยุ่งยากตอนหามุมสะท้อน กับตอนปรับ touch screen

ฝันต่อไป.....

โพสเมื่อ : 18/9/2008 0:37
Transfer the post to other applications Transfer

มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 133
ถ้าเอาแบบที่ใช้งานบนรถได้แนะนำให้ไปดูที่เว็บนี้คับ
เออ....ถ้าทำเป็นลิงคืออก พี่คงไม่ว่านะคับ
เห็นว่าระดับเทพเลยเอามาให้ดูกันคับ
comtocar.com เลยคับพี่น้อง

โพสเมื่อ : 18/9/2008 6:56

[ค้นหา ขั้นสูง]