เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ผมใช้โปรแกรม superspeed ramdisk แล้ว มันไม่ยอมเซพลงhddตอนปิดเครื่องครับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 262
โหลดมาจากหลายๆที่ครับ ผลเหมือนกันหมดคือ ตั้งค่าให้เซพตอนปิดเครื่อง ผลคือ พอพอชัตดาว ก็ปุ้ปปั้ปดับเลย เปิดมาอีกที file ของ firefox หายเรียบ
อีกอย่างคือ พอคลิ้กเม้าท์ขวาในโปรแกรมชอบแฮ้งค์ด้วยครับ
มีใครพอจะแนะนำโปรแกรมอื่นใหมครับ

โพสเมื่อ : 31/8/2008 17:53
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ผมใช้โปรแกรม superspeed ramdisk แล้ว มันไม่ยอมเซพลงhddตอนปิดเครื่องครับ
มืออาชีพ
12/8/2008 12:33
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 199
superspeed ก้อใช้ดีนะครับ ตอนCrackใส่keyเวอร์ชั่นไหนอ่ะคับ
มันมี2อันนะ แล้วตอนใช้ก้อSetให้มันเก็บImageFileไว้ที่DriveCก่อนShutdown

โพสเมื่อ : 1/9/2008 12:38
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]