เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

[ร้องขอ]แหล่งที่จำหน่ายหรือให้บริการสติกเกอร์ใสกันรอยฝาหน้าอาอี้901ครับ
มือใหม่
15/10/2008 19:14
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
ตามนั้นเลยครับ แบบว่าพอดีไม่ได้อยู่ กทม. (คน ตจว.ครับ)
ตอนไปซื้ออาอี้มา ก็ไม่ได้มีเวลาเดินหามากนัก รบกวนเพื่อนๆ
ท่านใดที่พอจะทราบแหล่งที่จำหน่าย หรือให้บริการ สติกเกอร์
แบบใส หรือแบบสั่งทำก็ได้ สำหรับ 901 โดยเฉพาะ จะดีมากครับ
ถ้าได้ด้านใน ตรงบริเวณที่ว่างมือ (ข้างๆทัชแพด) ด้วย จะแจ่มมากครับ
อีกอย่าง แผ่นกันรอยหน้าจอ แบบด้านครับ (แบบใสติดแล้วมันมีแสงสะท้อน)
ท่านใดพอทราบบ้างครับว่าสั่งซื้อได้ที่ไหนบ้าง
ถือเอากระทู้นี้ รายงานตัวเลยละกันครับ แหะๆ
ผมใช้ 901 สีดำ รวมๆ ถูกใจสุดๆ อัดแรมเข้าไป 2 GB
ลื่นปรึดเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โพสเมื่อ : 15/10/2008 20:37
Transfer the post to other applications Transfer

Re: [ร้องขอ]แหล่งที่จำหน่ายหรือให้บริการสติกเกอร์ใสกันรอยฝาหน้าอาอี้901ครับ
มือสมัครเล่น
15/10/2008 5:19
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 91
มารอดูด้วยจ้ะ วันนี้ไปเดินดูมานะ เจอแต่แบบสีๆลายๆ ไม่ชอบเลยอะ รู้สึกมันรก ขอ
แค่กันรอยได้ แต่ยังโชว์ความสวยของเครื่องดีกว่า

โพสเมื่อ : 16/10/2008 3:02
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]