เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอวิธีทำ SD Card ที่เสียบอยู่ใน Storage Expansion เป็น Local Drive ครับ
มือใหม่
20/10/2008 2:18
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
ขอวิธีทำ SD Card ที่เสียบอยู่ใน Storage Expansion เป็น Local Drive ครับ เพราะว่าลงโปรแกรมบ้างอย่างไม่ได้ และเวลาลบไฟล์แล้วใช้ Recycle bin ไม่ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โพสเมื่อ : 22/10/2008 0:44
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอวิธีทำ SD Card ที่เสียบอยู่ใน Storage Expansion เป็น Local Drive ครับ
มืออาชีพ
20/9/2008 13:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 346
อ้างถึง:

Sajja.k เขียนว่า:
ขอวิธีทำ SD Card ที่เสียบอยู่ใน Storage Expansion เป็น Local Drive ครับ เพราะว่าลงโปรแกรมบ้างอย่างไม่ได้ และเวลาลบไฟล์แล้วใช้ Recycle bin ไม่ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

นี่เลยคับ อิอิ
http://www.trendypda.com/modules/newb ... e=flat&order=ASC&start=20

อยู่หน้า 2 หัวข้อที่ #26

ปล.กระทู้ผมเองคับ โหลดตามบายนะคับ

โพสเมื่อ : 22/10/2008 8:30

Re: ขอวิธีทำ SD Card ที่เสียบอยู่ใน Storage Expansion เป็น Local Drive ครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ขอบคุณครับ แล้วผมจะลองทำดูครับ

โพสเมื่อ : 22/10/2008 23:46
Transfer the post to other applications Transfer

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
อ้างถึง:

Sajja.k เขียนว่า:

นี่เลยคับ อิอิ
http://www.trendypda.com/modules/newb ... e=flat&order=ASC&start=20

อยู่หน้า 2 หัวข้อที่ #26

ปล.กระทู้ผมเองคับ โหลดตามบายนะคับ

ทำตามแล้วแต่ไม่ได้ครับ หรือว่าทำกับ sd card ที่อยู่ใน storange Expansion ไม่ได้ครับ

โพสเมื่อ : 23/10/2008 0:53

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ทำตามแล้วแต่ไม่ได้ครับ หรือว่าทำกับ sd card ที่อยู่ใน storange Expansion ไม่ได้ครับ

โพสเมื่อ : 23/10/2008 6:30

[ค้นหา ขั้นสูง]