เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ช่วยด้วยครับ eee701 กล้องใช้ไม่ได้
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
เวลาใช้ msn แล้วมันจะหลุดไปเลยคือใช้ไม่ได้เลยครับ ผมลองศึกษาดูแล้วเค้าบอกให้ลงไดร์ฟเวอร์ ACPI ใหม่แต่ผมไม่รู้จะไปหาที่ไหน เพราะไม่ได้อยู่บ้าน มีอันเก่า ๆ ที่อยู่ในบอร์ดก็โหลดไม่ได้แล้วครับ ช้วยด้วยครับ ด่วน ๆ

โพสเมื่อ : 1/2/2009 22:00
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ช่วยด้วยครับ eee701 กล้องใช้ไม่ได้
มืออาชีพ
13/9/2008 23:20
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 134
^__^ ดาวโหลดผ่านเวป asus เลยก็ได้ครับ

http://support.asus.com/download/download.aspx?SLanguage=en-us

ช่องค้นหา
ช่องแรกเลือก EEE Family
ช่องสองเลือก EEE PC
ช่องสามเลือก EEE 701SD/ลีนุกส์ หรือ XP ก็ว่าไป จากนั้น กด Search

จะมีหน้าต่างถาม OS อีกครั้ง เลือกระบบที่เราใช้ แล้ว กด Search อีกครั้ง

เลือกหัวข้อ Others ในส่วนของ Driver ACPI จะอยู่ตรงนี้ครับ

กดดาวโหลด เลือก Global ได้เลยจ๊ะ ^__^

โพสเมื่อ : 2/2/2009 1:26

[ค้นหา ขั้นสูง]