เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขาย NB Acer Aspire 4551G AMD PhenomIIx3 สามหัวตัวแรงครับใหม่เอี่ยม
มือใหม่
29/3/2009 20:06
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 9
ขาย NB Acer Aspire 4551G AMD PhenomIIx3 สามหัวตัวแรงครับใหม่เอี่ยม

ใหม่เอี่ยมครับ เร็วขั้นเทพครับ cpu 3 หัวแท้
การ์ดจอสุดยอดครับลองแล้วลื่นมากๆครับ
hdd 640g จุใจ
specเยี่ยมในราคาถูกครับ
ประกัน 1ปี
ราคาของใหม่ตอนซื้อ ประมาณ 21000 นิดๆครับ แค่ผมขายเพียง 18500 บาทครับเท่านั้น ใครกำลังจะซื้อของใหม่อันนี้คุ้มแน่นอนครับ
เป็นเครื่องที่ผมซื้อให้แฟนใช้ครับ แต่แฟนไม่ใช้เลย เค้าบอกอยากได้จอใหญ่กว่านี้ เพิ่งซื้อมาไม่ถึง 2 อาทิตย์เองนะครับใบเสร็จและใบรับประกันยังอยู่ครับ
เช็คเวลาประกันได้ที่ศูนย์ Acer ทุกสาขานะครับ
ส่วนใบประกันอุบัติเหตุผมส่งไปเรียบร้อยแล้วครับ เพราะฉะนั้นหายห่วงสำหรับความปลอดภัยของตัวเครื่องครับ

อุปกรณ์ : ครบกล่องครับ มาอย่างไร ไปอย่างนั้นเลย
ราคา : 18500
สภาพ : สภาพใหม่มาก 99.99%
ตำหนิ : ไม่มีรอย แม้แต่นิดเดียวครับ
วันที่ซื้อมา : เกือบ 2 อาทิตย์
ประกัน : เรียกว่า 1 ปีก็ได้เลยครับ
เหตุผลในการขาย : แฟนอยากได้จอใหญ่ๆครับ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 085-9955-805
วิธี ส่งมอบสินค้า : ส่งทางไปรษณีย์, เจอตัว รัชดา ลาดพร้าว

ดู spec ได้ตามนี้นะครับ
http://www.notebookspec.com/notebook/ ... 51G-N832G64Mnsk:C029.html

CPU AMD Phenom II X3 N830 (2.1 GHz,1.5 MB L2)
Chipset AMD M880G Chipset
Graphic ATi Radeon HD 5650
Display 14.1 inch WXGA (1366x768) LED
Memory 2 GB DDR3 bus1333
Hard Disk 640 GB 5400 RPM
Drive DVD Writer (Dual-Layer, DVD-RAM Support)
Web Camera Acer Video Conference with integrated Acer Crystal Eye high-definition
Port & Interface USB 3
Firewire No
DVI No
D-Sub/VGA Yes
e-SATA No
HDMI Yes
Card Reader Multi-in-1 card
Express Slot No
Finger Print No
Connection
Wireless Lan 802.11b/g/n wireless LAN
Bluetooth Yes
LAN Yes
Modem Yes
Battery Details Li-ion

cpu-z
http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=1499946

Open in new window

ผมตั้งราคาตาม มือสองที่ขายกันในบอร์ดนี้
ต้องขออภัยไม่สะดวกไปส่งนะครับ งานเยอะครับ วันนี้ผมอยู่แถว รัชดา ลาดพร้าว
ถ้าอยากให้ส่งพัสดุก็ไม่มีปัญหาครับ ดูประวัติผมในเว็ปได้ครับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆทั้งสิ้น
ติดต่อนะครับ 085-9955-805
+++++ผมขออนุญาตขายคนที่ให้ราคาใกล้เคียงที่สุดก่อนนะครับ+++++
ผ่านไปมาช่วยดันด้วยนะครับ
ขอขอบคุณทุกท่าน มานะที่นี้ด้วยครับ

โพสเมื่อ : 25/11/2010 13:55
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]