เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เรื่องง่ายสำหรับคนอยากใช้word excel
มืออาชีพ
27/11/2007 4:54
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 121
อาจจะรู้กันแล้วนะครับ แนะนำคือต่อเน็ตแล้วเข้าไปที่www.gmail.comสมัครสมาชิกครับและตั้งภาษาให้เป็นไทยจะได้ใช้ง่ายๆ
เลือกหัวข้อdocument จะสามารถอัพไฟล์word excel หรือสร้างใหม่เองก็ได้โดยที่ทำเสร็จส่งต่อให้เพื่อนๆได้ง่ายอีกด้วย
โดยที่คุณประหยัดเนื้อที่ให้น้องอีน้อยๆได้อีกหลายร้อยmbเลยทีเดียว
สามารถทำงานได้เหมือนword excelปกติครับ

ที่สำคัญฟรีและถูกกฎหมายแต่ต้องต่อเน็ตเน้อ

wanyuivan@gmail.com
wankub@hotmail.com

โพสเมื่อ : 26/7/2008 19:10
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]