เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

pomzaxxx
ตกลงซื้อร้านไหนดีครับ
Guest_pomzaxxx
คืออยาไห้ช่วยเเนะนำร้านไห้หน่อยอ่ะครับ ว่าร้านไหนดี ผมต้องการบริการหลังการขายที่ดีครับ ผมอยู่เเถวพันทิพงามวงวานอ่ะครับ เเล้วนอกจากในพันทิพเเล้วมีที่ไหนอีกบ้างครับเอาไม่ไกลมากอ่ะครับ

โพสเมื่อ : 1/1/2008 0:24
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Re: ตกลงซื้อร้านไหนดีครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
buy at Dcom ka

ราคาปกติ แต่บริการหลังการขายดีค่ะ

โพสเมื่อ : 1/1/2008 13:32
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
มีที่ไหนเเนะนำอีกไหมครับ

โพสเมื่อ : 1/1/2008 23:47

บุคคลทั่วไป
ติดต่อมาที่ผมเลยมีราคาพิเศษครับ
napop9@gmail.com

โพสเมื่อ : 2/1/2008 2:14

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 8
ลองหาซื้อตาม amazon ก็ได้นี้ครับถ้าร้านไม่มี แล้วมันมีการคืนสินค้าด้วยถ้าเราไม่ชอบ ถ้าอยากดูสเปคก็ลองดูจาก

http://astore.amazon.com/book-laptop- ... s=eee+pc&x=0&y=0&preview=

ลองๆดูครับเพราะ amazon เขาขึ้นชื่อเรื่องขายของอยู่แล้วทั่วโลกครับ

โพสเมื่อ : 2/1/2008 11:20

บุคคลทั่วไป
it city เลยครับ 12733 เครดิตการ์ดไม่คิดเพิ่ม

โพสเมื่อ : 2/1/2008 17:33

[ค้นหา ขั้นสูง]