เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

pomzaxxx
อยากได้ข้อสรุปครับ
Guest_pomzaxxx
คืออยากจะถามว่า ASUS EEE PC มันสามรถเล่นเกมเเน่ไช่ไหมครับ เเล้วเราต้องไปทำอะไรเพิ่มบ้างเพื่อไห้เล่นเกมได้ พวกเกมออนไลน์ของไทยเล่นได้หมดไหมครับ เห็นเมืองนอกเล่น lineage ได้ เเต่ผมก็ยังไม่เเน่ใจ เลยต้องการคำตอบที่ชัวร์อีกที ผมทราบครับว่าเอามาเล่นเกมไม่เหมาะเเต่เครื่องมันโดนใจผม ก็เลยอยากทราบ เท่าที่ไช้กันมามีปันหาอะไรไหมครับ
ปล ซื้อที่ไหนดีครับ ร้านที่พันทิพงามมีร้านไหนเเนะนำบ้างครับ
ขอบคุนครับที่ตอบคำถาม

โพสเมื่อ : 2/1/2008 19:08
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากได้ข้อสรุปครับ
มือวาง
29/12/2007 7:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 526
ใช้ eeePC เล่นเกม ปัญหาที่จะมีส่วนใหญ่คงเป็นเรื่องความละเอียดการแสดงผล กับ ความเร็วของCPU (ที่เกมต้องการ)
เอาชัวร์ผมว่าคงต้องดูความต้องการขั้นต่ำของแต่ละเกมล่ะครับ

ส่วนเกมออนไลน์ผมไม่แน่ใจ เพราะไม่ค่อยได้เล่น

แต่ถ้าอยากได้เพราะเครื่องโดนใจ ถือแล้วดูเก๋เท่ห์ ผมว่า eeePCนี่เหมาะนะครับ ผมใช้มาแค่สามวัน มีคนอยากโดนและอยากได้สามสี่คนแล้ว

โพสเมื่อ : 2/1/2008 19:35
Transfer the post to other applications Transfer

มือใหม่
15/12/2007 23:25
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 16

โพสเมื่อ : 2/1/2008 19:47

มือสมัครเล่น
21/12/2007 18:59
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 96
ผมเห็นเค้าเล่นเค้าเตอร์ด้วย และก้ออีกเยอะเลย เล่นได้ครับ แต่อย่าเล่นมากเดี่ยวพังมันไม่ค่อยเหมาะ

โพสเมื่อ : 3/1/2008 15:46

มืออาชีพ
30/11/2007 23:01
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 117
เหมาะกับเล่นเนต ทำงานเล็ก ๆ น่ะ -*- เล่นเกมมากตัวเล็กคงจะเหนื่อย

โพสเมื่อ : 3/1/2008 22:15

[ค้นหา ขั้นสูง]