เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ผมส่งพีเอ็มไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีการส่งอย่างไร
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 82
ผมส่งพีเอ็มไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีการส่งอย่างไรครับ ช่วยอธิบายด้วยครับ ตามที่ผมเข้าใจก็คือที่ใต้ชื่อของผู้โพสต์มันจะมีข้อมูล ในหัวข้อพีเอ็ม ผมก็เข้าไปที่ตรงนั้น กดคลิ๊ก แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

โพสเมื่อ : 23/2/2009 10:46
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ผมส่งพีเอ็มไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีการส่งอย่างไร
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
เป็นจะเป็นหน้าต่าง pop-up ขึ้นมา หากคลิกแ้ล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น อาจเพราะ browser ที่ใช้อยู่มี pop-up blocker อะไรประมาณนี้ ให้ไปแก้ setting ให้อนุญาตไม่ block สำหรับเว็บนี้เพิ่มครับ

โพสเมื่อ : 23/2/2009 11:17

[ค้นหา ขั้นสูง]