เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอถามเรื่องวิธีแก้ปัญหา Internal mic ใน Vista และ Windows 7
มือใหม่
21/3/2009 13:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
ขอถามเรื่องวิธีแก้ปัญหา Internal mic ใน Vista และ Windows 7 ครับ
ผมได้ทดลองติดตั้ง Windows 7 ลงบน Hp Mini 1001TU ก็สามารภติดตั้งได้ไม่มีปัญหาอะไรติดอยู่อย่างเดียวที่ Internal mic ไม่ทำงานครับ ไม่ทราบว่าท่านใดมีวิธีแก้บ้างครับ

ปล. เรื่องเว็บแคมผมแกะออกแล้ว ใช้ได้ดีเหมือนปรกติเลยครับ แกะได้ไม่มีปัญหาแล้วกล้องท่านจะชัดขึ้นจริงๆ

โพสเมื่อ : 21/3/2009 13:23
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]