เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความกรุณาช่วยทดลองใช้ POITHAI.COM
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
สวัสดีครับ ชาว trendypda.com ทุกท่าน คือผมเป็นนักศึกษาปี4 ตอนนี้ทำโปรเจ็คจบเรื่องWeb POI community ตอนนี้เวปเสร็จสมบรูณ์แล้วครับจึงอยากนำมาใช้พี่น้องทุกท่านช่วยกันลองใช้และ ช่วยกันติชม ใน Guestbook ของทางเว็ปน่ะครับ เพื่อการพัฒนาต่อในอนาคต(ยังไงอย่าติกันแรงมากน่ะครับเด๊ยวผมจะโดนอาจารเชือด ฮิๆๆ)

แต่ยังไงช่วยกันทดลองใช้หน่อยน่ะครับ แนะนำคนอื่นด้วยก็ได้ ผมอยากให้มีคนเข้ามาลองใช้เยอะๆ ผมคิดว่าแนวคิดนี้น่าจะมีประโยชน์กับชาว GPS

http://boydzentrady.no-ip.biz

ปล. host ที่ลงเป็นhost ชั่วคร่าวอาจจะช้าไปหน่อย ขอโทษด้วยน่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านอย่างสูงครับ comment ของท่านช่วยผมได้

โพสเมื่อ : 4/5/2009 1:24
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความกรุณาช่วยทดลองใช้ POITHAI.COM
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ยังไง ลองทดลอง ดูน่ะครับ
แล้วรบกวนช่วยcomment ในGuest Book ของทางเว็บ ดว้ยน่ะครับ
ของพระคุณอย่างสูง

โพสเมื่อ : 16/5/2009 4:38
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความกรุณาช่วยทดลองใช้ POITHAI.COM
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ใครเข้าไปลองแล้วมั้งเอ๋ย????

โพสเมื่อ : 17/5/2009 20:52

[ค้นหา ขั้นสูง]