เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ซื้อเมาส์ ไร้สายมา มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 68
คือว่า ซื้อเมาส์ ไร้สายมา ต่อ benq win xp คริสตอล แล้ว เจอ ใช้ได้
แต่ ตอนนี้ ลงตัว ลิขสิทธิ์ xp home

เสียบไปแล้ว มันไม่เห็นอะไรเลย

ทำอย่างไรดีครับ

ตอนแรกคิดว่าเมาส์ เสีย ไปเสียบกับคอมบ้านก็ติด

คิดไม่ออก

ดู google

Xp Pro กับ Xp Home มันก็ไม่ได้ต่างกันตรงเรื่องนี้

google บอกแต่เรื่อง ปัญหาเมนบอร์ด เครื่องผมก็ตัวเดิม

จนปัญหาแล้วครับ แก้ไขอย่างไรดี

หรือว่าต้องกลับไปใช้ home อีกเหรอเนี้ย

โพสเมื่อ : 24/9/2009 9:06
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ซื้อเมาส์ ไร้สายมา มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ
มือเซียน
14/11/2008 11:36
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1067
ลองถอดแล้วใส่กลับไปใหม่อีกครั้ง หรือ ลองดูใน system ว่ามีเครื่องตกใจหรือไม่
ถ้ามีลอง uninstall ออกดู แล้วติดตั้งใหม่ หรือไม่ลองลงไดรเวอร์เม้าส์ใหม่อีกครั้ง

โพสเมื่อ : 24/9/2009 12:50
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ซื้อเมาส์ ไร้สายมา มีปัญหา ช่วยหน่อยครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 68
ไม่มีแผ่น ไดร์ดเวอร์อะครับ อย่างคอมบ้านเสียปุปติดปั้ม ก็งง os xp home เหมือนกัน

โพสเมื่อ : 24/9/2009 13:05

[ค้นหา ขั้นสูง]