เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความช่วยเหลือจาก ท่าน web master ด้วยครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 82
ผมมีปัญหา มีข้อความเข้ามาจาก PM อยู่ฉบับหนึ่ง เหมือนข้อความนั้นโดนล๊อคไว้ และผมไม่สามารถลบออกได้ มันเหมือนเป็นลิ้งค์อะครับ ไม่ทราบจะรบกวนท่าน web master ลบออกให้ได้หรือไม่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โพสเมื่อ : 6/11/2009 20:36
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอความช่วยเหลือจาก ท่าน web master ด้วยครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ผมไม่สามารถเข้าถึง PM ของแต่ละคนได้ ระบบมันเข้มงวดไปหน่อย ปล่อยมันไว้อย่างนั้นก่อนแล้วกันครับ ไว้มีเวลาจะไล่ในฐานข้อมูลดู -_-"

โพสเมื่อ : 6/11/2009 23:47

[ค้นหา ขั้นสูง]