เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Restore Windows ที่มากันน้องอี 900 ไม่ได้อ่ะครับ
มือสมัครเล่น
18/5/2008 21:40
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 34
ผมได้Format Flashdrive 4GB เป็น Dos-Me แล้วยัดDVD-Recoveryทั้งแผ่นลงไป แล้วปรับในBiosให้ Bootที่ Flashdrive ก่อนแต่ก็ไม่บูตครับ เข้า Windowsตามปกติเฉยเลย จะทำอย่างไรดีครับ

โพสเมื่อ : 7/7/2008 20:23

Re: Restore Windows ที่มากันน้องอี 900 ไม่ได้อ่ะครับ
มือสมัครเล่น
27/6/2008 23:11
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 51
ในแผ่นรีสโตร์มันจะเป็นไฟล์ ghost ครับ..ไม่ใช่ไฟล์ setup ของวินโดว์

ถ้าจะเอามาลงผมว่าคงต้องใช้ norton ghost อย่างเดียววมั้งครับ..

ปล. ชื่อไฟล์ัมันจะเป็น winpe.iso อ่ะครับ..

โพสเมื่อ : 7/7/2008 23:49
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]