เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

โหลดไดรเวอร์ วรรณ มาจากเวบเอเซอร์ ก่อนลงต้องเเตกไฟล์ในเดสทอปก่อนมั้ย
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 8
คือผมอยากจะลง เอ็กพี ใน น้องววรณ
ผมจึงไปดาวโหลด ไดรเวอร์มาก่อน
เเต่ทำไม่เป้น
รบกวนชี้เเนะด้วยครับ

โพสเมื่อ : 10/8/2008 13:56
Transfer the post to other applications Transfer

Re: โหลดไดรเวอร์ วรรณ มาจากเวบเอเซอร์ ก่อนลงต้องเเตกไฟล์ในเดสทอปก่อนมั้ย
มืออาชีพ
29/7/2008 19:56
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 203
ผมก็เป็นเหมือนคุณในตอนแรกน่ะ

ก็โหลดมาเก็บไว้ก่อนเหมือนกัน

มันเป็นไฟล์ zip น่ะ
ก็ต้องแตกไฟล์ก่อนครับ

แล้วผมก็เอาไปใส่ ทัมไดร์ฟ เก็บไว้

เวลาลง window เสร็จ
ก็อัพเดท driver จากใน ทัมไดรฟ์ นะครับ
มันจะมีไฟล์ชื่อ setup.exe อยู่ในแต่ละอัน
ก็ดับเบิ้ลคลิ๊ก มันก็ติดตั้งให้อัตโนมัติครับ

นี่คือกระทู้ที่ผมรีวิวไว้นะครับ
http://www.trendypda.com/modules/newb ... hp?topic_id=6496&forum=24

โพสเมื่อ : 10/8/2008 14:50
Transfer the post to other applications Transfer

Re: โหลดไดรเวอร์ วรรณ มาจากเวบเอเซอร์ ก่อนลงต้องเเตกไฟล์ในเดสทอปก่อนมั้ย
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 8
ขอบคุนคับ ไว้ผมจะลงเอ็กพี ผมจะเอ็มไปคุยนะคับ

โพสเมื่อ : 10/8/2008 21:05

[ค้นหา ขั้นสูง]