เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

รบกวนเรื่องต่อเน็ตด้วยมือถือในlinpus@น้องวรรณหน่อยครับ
มือใหม่
27/8/2008 16:44
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
คือผมมี Motorola V3i อยู่

อยากจะเอามาต่อเน็ต ด้วยสาย usb กับน้องวรรณ

พยายามกับ Linpus Linux ที่ติดเครื่องน้องวรรณมาอยู่พักหนึ่ง

ด้วย moto4lin ฉึกแรก มันมองเห็นโทรศัพท์ถูกต้อง v3i กะว่าสบายแล้วล่ะวะ

ที่ไหนได้ ยังไงก็คอนเน็คกับโทรศัพท์ไม่ได้ พยายามอยู่ตั้งกะสิบโมง

มีข้อมูลอะไรแนะนำผมได้มั่งไหมครับ?

หรือผมควรจะเปลี่ยนไปใช้ distro อื่น?

หรือผมควรจะใช้บลูทูธ?

โพสเมื่อ : 27/8/2008 17:02
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]