เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Acer Aspire One เก๋ๆ สำหรับคนที่คุณรัก
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
Acer Aspire One เก๋ๆ สำหรับคนที่คุณรัก

ใกล้จะถึงวันวาเลนไทน์ วันที่ฝรั่งเขากำหนดให้เป็นวันแห่งความรัก หากหนุ่มๆ แถวนี้อยากหาของขวัญให้คนรักสักชิ้น ลองดูผลงานชิ้นนี้ดู เป็น Acer Aspire One ที่ตกแต่งให้เตะตาสาวๆ อย่างยิ่ง หากสาวไหนได้ของขวัญชิ้นนี้ รับรองว่ารักหนุ่มเจ้าของของขวัญไปอีกนาน

นางแบบสาวชาวญี่ปุ่นชื่อว่า Momoka Eri ที่นอกจากจะเป็นนางแบบแล้ว ยังมีธุรกิจส่วนตัว โดยรับตกแต่งอุปกรณ์พกพาต่างๆ ให้ดูสวยงาม ไม่ว่าจะเป็นโทรศัพท์มือถือทั่วไป Sony PSP หรือแม้กระทั่ง Nintendo DS Lite และมาคราวนี้ เธอก็ทำฮือฮาด้วยการตกแต่ง Acer Aspire One ของเธอ และแน่นอนเพื่อต้อนรับวันวาเลนไทน์ ลวดลายย่อมไม่ใช่อะไรอื่น นอกจากรูปหัวใจนั่นเอง

ใครสนใจอยากให้เธอตกแต่งอุปกรณ์ต่างๆ ก็แวะไปเยี่ียมเยียน blog ของเธอได้ แค่เข้าไปก็หลงเสน่ห์เธอแล้ว ไม่เชื่อดูรูปจาก blog เธอข้างล่างนี้ดูสิ

เห็นแล้วหิว

อ้างอิง : akihabaranews.com

โพสเมื่อ : 3/2/2009 11:26

Re: Acer Aspire One เก๋ๆ สำหรับคนที่คุณรัก
มืออาชีพ
24/10/2008 10:38
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 120
สนใจ เจ้าของ Blog มากๆครับ น่ารัก น่าคบหา กะจะติดต่อให้มาแต่งน้องวัน
ให้หน่อยนะครับ ฮิๆๆๆ หรือว่าบินไปหาดีกว่าน๋าๆๆๆ

โพสเมื่อ : 3/2/2009 13:01
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Acer Aspire One เก๋ๆ สำหรับคนที่คุณรัก
มือวาง
13/7/2008 20:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 525
อ้างถึง:

operaman01 เขียนว่า:
สนใจ เจ้าของ Blog มากๆครับ น่ารัก น่าคบหา กะจะติดต่อให้มาแต่งน้องวัน
ให้หน่อยนะครับ ฮิๆๆๆ หรือว่าบินไปหาดีกว่าน๋าๆๆๆ

ผมเชียร์ให้บินไปหาเลยครับ....

อ้าว ... แล้วคุณ Kiat หิวอะไรหรือครับ ...

โพสเมื่อ : 3/2/2009 13:23
Transfer the post to other applications Transfer

มือเซียน
22/5/2008 23:45
จาก เชียงใหม่ กลับมาบ้านเกิดแระ ^_^
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 2734
อ้างถึง:

Waterman เขียนว่า:
อ้างถึง:

operaman01 เขียนว่า:

ผมเชียร์ให้บินไปหาเลยครับ....

อ้าว ... แล้วคุณ Kiat หิวอะไรหรือครับ ...

ผมก็อยากถามแต่ม่ายกล้า... อิ.. อิ..

โพสเมื่อ : 3/2/2009 16:21
พระเยซูคริสต์สอนว่า "การให้เป็นเหตุให้มีความสุขยิ่งกว่าการรับ" (กจ. 20:35)
-------------------------------------
ThinkPad x100e :28765ut, SSD intel X25-M SATA 80G, Ram 4G, WinXp Sp3.

มืออาชีพ
13/9/2008 23:20
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 134
แฟนบอกไม่เอา... จะเอาเงินสด...

โพสเมื่อ : 3/2/2009 18:58

[ค้นหา ขั้นสูง]