เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มือใหม่ ขอทราบรายละเอียดก่อนตัดสินใจซื้อครับ
มือใหม่
14/3/2009 10:40
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
ผมกำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะซื้อ asus eee pc 701 4G จากสมาชิกท่านนึงดีหรือไม่ เพราะผมยังไม่ค่อยมีข้อมูลเกี่ยวกะเจ้า eee เท่าไหร่เลย ผมกะจะซื้อเอามาทำโปรเจคจบครับ แล้วผมก็มีความจำเป็นต้องใช้โปรแกรมต่างๆดังต่อไปนี่

1. MS Word
2. MS Visio
3. Macromedia Dreamweaver
4. Adobe photoshop
5. Power Designer
6. Mysql
7.Appserv

ถ้าผมจะลงโปรแกรมเหล่านี้ ผมคงต้องไปซื้อ Thumb Drive ต่อเอาใช่มั้ยครับ แล้วเสปคของเจ้า asus eee pc 701 4G รุ่นนี้มันจะรองรับโปรแกรมเหล่านี้ไหวมั้ย รบกวนขอคำตอบด้วยนะครับ ตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจอย่างหนักเลยครับ ช่วยชี้แนะด้วย

โพสเมื่อ : 14/3/2009 10:48
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มือใหม่ ขอทราบรายละเอียดก่อนตัดสินใจซื้อครับ
มือเซียน
14/11/2008 11:36
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1067
มีแต่ตัวที่กินสเปคขั้นเทพทั้งนาน บางตัวเล่นได้แต่ช้า บางตัวเล่นได้เลย มันเกินความสามารถของเน็ตบุ้คไปครับ

โพสเมื่อ : 14/3/2009 14:40
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]