เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ท่านใจบุญทั้งหลายที่มีเลือดกรุ๊ป A โปรดเปิดอ่านสักนิดนึง
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 81
ผมเพิ่งได้รับ mail ฉบับนี้มาครับก็เลยอยากช่วยกระจายข่าวหน่อยครับต้องขอโทษทางผู้ดูแลเวปด้วยน่ะครับที่ไม่ได้ขออณุญาติก่อนถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมที่ผมนำมาโพสในนี้ก็ขออภัยด้วยน่ะครับ

จดหมายหมดอายุวันที่ 18/02/2008 ขอโทษด้วยครับที่รบกวน ทุกท่านครับ อย่าเพิ่งลบเมล์เลยนะครับ
ช่วยกัน forward หน่อยนะครับ
พี่สาวผมมีอาการ ครรภ์เป็นพิษ หลังจากที่ตัดสินใจ
ผ่าตัดเอาเด็กออกอย่าง เร่งด่วน ปรากฎว่าลูกแข็งแรงแต่ไขสันหลังของแม่ไม่ผลิตเลือด อยากจะขอบริจาค เลือดกรุ๊ป A ด่วนมากๆ ซึ่ง คน 10 คนที่บริจาคเลือด จะสามารถผลิตเลือดได้ เพียง 1 ถุง เท่านั้น
ขอขอบคุณทุกๆ คนที่สร้างโอกาสให้เด็กน้อยได้เห็นหน้าแม่บริจาคได้ที่คลังเลือด ร.พ.จุฬาฯ เพื่อนางสาวจรรยา ตันคงจำรัสกุล
มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่ ( 01)822-8111 หรือ( 01)831-3990

ช่วย forward ต่อไปให้ผู้ที่ท่านคิดว่าสามารถบริจาคได้ ด้วย

ขอบคุณมากๆครับ

โพสเมื่อ : 5/2/2008 13:17
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]