เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

aspire one กับ window xp sp2
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 30
ผมซื้อเครื่องมือสองมาครับ ลงวินโดว์มาให้แล้วเช็คดูว่าเป็น window xp sp2
แต่ไ่ม่ทราบว่าจะติดตั้งตัวเต็มหรือเปล่า พอมีวิธีดูไหมครับ ว่าเป็นversion ใด
ปัญหาคือผมลง itunes ไม่ได้ แต่ต้องการใช้งาน เลยอยากได้ windows version ไหนก็ได้ที่เพื่อนๆสามารถลง itunes ได้ครับ ถ้าใครมีลิงค์รบกวน pm ด้วยครับผม
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าได้มาแล้วลงทับตัวเก่าเลย ได้มั้ยครับ
ถ้าได้จะได้ไม่ต้องลง โปรแกรมอื่นๆใหม่

ของผมเป็นรุ่น sdd 8G ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ

โพสเมื่อ : 16/9/2009 19:34
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]