เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอชื่นชมศูนย์ อัสซุด ที่ฟอร์จูนหน่อยคับ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 112
เนื่องจากเมื่อตอนบ่ายผมเอาน้อง eee901 ให้ช่างดูช่างก็รีบเอาเครื่องไปดูให้ซักพักก็ออกมาพร้อมเครื่องที่มองเห็นฮารท์ดิส
ปรากว่าช่างเปลี่ยนตัวใหม่มาให้เลยคับ
ขอบคุณช่างที่ศูนย์มากๆเลยคับ
กลับมานั่งเล่นต่อสบายไป
อ้อ! ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่แนะนำกรรมวิธีต่างๆให้สามารถแก้ไขได้
แต่ก็แก้ไม่ได้ เลยต้องเอาเข้าศูนย์ดีกว่า
ขอบคุณ คุณเข้ม มากๆด้วยที่พยายามแนะนำทุกวิถีทาง แล้วก็คุณ KAIT ด้วยนะคับที่มีปัญหาทีไรก็จะเข้ามาช่วยดูให้ทุกครั้งเลย

โพสเมื่อ : 11/9/2008 17:41
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ขอชื่นชมศูนย์ อัสซุด ที่ฟอร์จูนหน่อยคับ
มือเซียน
22/5/2008 23:45
จาก เชียงใหม่ กลับมาบ้านเกิดแระ ^_^
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 2734
ดีใจด้วยครับ ได้ของใหม่ ศูนย์ก็ดีนะช่วยแก้ไขได้ทันใจจริงๆ

แต่ถ้าเป็น Os Linux แล้วลง Xp อาจจะต้องเข้าไปจัดการใหม่ตามที่เคยแนะนำนะครับ

หวังว่าจะไม่มีปัญหาอะไรอีก และใช้ได้อย่างมีความสุขเน้อเจ้า

โพสเมื่อ : 12/9/2008 10:51
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]