เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

จะพาน้องวันไปเข้า ศูนย์ Acer ต้องใช้อะไรบ้างครับ ?
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 15
พาดีว่าเล่นไปเล่นมาซนไปหน่อย

ไวรัสเล่นงาน หลังจากนั้น Boot ไม่เคยเสร็จเรยครับ ค้างระหว่างการbootตลอด หรือไม่ก้bootเสร็จแล้วค้าง

เลยกะว่าจาพาไปเข้า ศูนย์ดีกว่า ไหนๆก้จะได้ใช้งานประกัน

แต่ผมไม่ค่อยรุ้เรื่องอ่าครับ

จะต้องใช้อะไรบ้างครับ พวกเอกสาร

แล้วต้อง ใส่แบต อะไรๆ ไปด้วยไหมครับ

ขอบคุนคร้บ

โพสเมื่อ : 27/9/2008 15:41
Transfer the post to other applications Transfer

Re: จะพาน้องวันไปเข้า ศูนย์ Acer ต้องใช้อะไรบ้างครับ ?
มือสมัครเล่น
21/9/2008 20:37
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 48
ไปเลยคับ ถ้าลงทะเบียนกับทางเวปแล้วไม่มีปัญหาใดใด..เขาป้อนs/nเข้าไปก็รู้แล้วพึ่งเอาเข้า0มาเมื่อบ่ายๆไปเพิ่มแรมมาสะบายไปเลยพนักงานโอเคดีคับ..ทำเสียเวลาครึ่งชั่วโมงเอง..เดินเล่นยังไม่ทันจะเมื่อยเลยเสร็จซ่ะแล้ว...เพื่อนบอกไปให้0เปลี่ยนให้ก็เรียบร้อยดี ลองเช็คเครื่องอาการเคสบวมๆก็ไม่มีทุกอย่างเหมือนเดิมคับ..สรุปน้องวันa150 bw 120gbก็เรียบร้อยกับระบบwindows xp sp3 คืนนี้จะลองลงauto cad 2009ดูว่าใช้งานไหลลื่นดีไหม ได้โปรมเกรมมา2แผ่นใหม่กิ๊กเลยจะลองลงดู วันนี้เปลี่ยนแรมไป1gbราคาที่ศูรย์ 803บาท ร้านข้างนอกราคา 730 บาท แต่ติดตรงที่ว่าไหนๆๆแล้วใช้ของศูรย์ไปเลยดีกว่ามีปัญหาก็มาเปลี่ยนได้เลยเพราะเรามีเอกสารรับประกันอยู่แล้ว..พนักงานสุภาพดีคับ..แต่น้ำหวานกินฟรีน่ะ..หวานไปนิดนะ แล้วลงโปรเกรมหนักๆใช้งานได้ดีจะมาเล่าให้ฟั่งใหม่นะคับ...

โพสเมื่อ : 27/9/2008 16:13

Re: จะพาน้องวันไปเข้า ศูนย์ Acer ต้องใช้อะไรบ้างครับ ?
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 68
ตอนรับเครื่องอย่าลืมตรวจสุขภาพน้องวรรณด้วยนะครับ เช่น ลำโพงมีเสียงหรือป่าว คีย์บอร์ดมีปุ่มไหนกดไม่ลงหรือป่าว เคสบวมมั้ย ข้างในเคสมีเสียงดังก็อกแก๊กหรือไม่ และอย่าลืมเปิดโปรแกรมดูชีพจรน้องวรรณด้วยนะครับ

โพสเมื่อ : 28/9/2008 1:01
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]