เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ใครบ้างที่ลองเปลี่ยน ssd เป็น hd แล้วบ้าง
มือสมัครเล่น
27/8/2008 17:14
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 22
ผมเบื่อความช้าจิงๆ ไม่แน่ว่าจะเปลี่ยนดู แต่ทำไม่เป็นเลย ก็แค่อยากรู้อ่ะครับว่ามีคนทำตามเว็บแล้วสำเร็จตามที่เว็บบอกไหมครับ อยากลองทำเองดูครับ

โพสเมื่อ : 30/9/2008 19:08
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใครบ้างที่ลองเปลี่ยน ssd เป็น hd แล้วบ้าง
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 489
เปลี่ยนกันหลายเจ้าแล้วครับ...ที่รับเปลี่ยนก็มีเยอะขึ้นเรื่อยๆ.....
แต่ตอนนี้อยากใส่ทัสกรีนมากเลย.....

โพสเมื่อ : 30/9/2008 19:19
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใครบ้างที่ลองเปลี่ยน ssd เป็น hd แล้วบ้าง
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
ลองเปลี่ยนดูแล้วครับ ไวซะใจมาก กว่า notebook บางตัวอีก
แต่ต้องระวังความเสี่ยงตั้งแต่การ แงะ แกะ บอดี้ บัดกรีสร้าง port SATA ตรงนั้น
เสี่ยง ผมให้ร้านรับซ่อม เมนบอร์ด ช่วยทำให้ เสียค่าจ้างบัดกรีทั้งงาน
๒๐๐ บาท รวมทำสายแพ ต่อ ฮาร์ดไดร์ฟ....

หลังทำประทำใจมากครับ

ลองดูครับ ได้ความรู้ และ ความกล้า ขึ้นอีกเป็นกอง

โพสเมื่อ : 1/10/2008 18:19

[ค้นหา ขั้นสูง]