เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

แจกเกมส์ Tetris Zone จ้า (Tetris Mania อย่างผมห้ามพลาด)
มือใหม่
18/10/2008 20:27
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 13
สวัสดีครับ

วันนี้มาแจกเกมส์ที่ฮิตตลาดกาล นั้นคือ Tetris นั้นเอง ง ง ง

ภาคนี้เป็นภาคของเครื่อง PC ที่มีภาพสวยงามพอตัวเลยครับ ลองกับ A150 ไม่มีอาการหน่วงแต่อย่างใด

http://u3.upload.sanook.com/A0/b696baebc67bbd9cf208ca5838089717

โหลตไปเยย จ้า

หลังจากโหลตเสร็จแล้ว เข้าเกมนะครับ แล้วต่อ Internet ก่อนด้วยนะ

ตัวนี้ จะเป็น Trial Ver. ซึ่งที่จิง จะต้องไปซื้อของเค้าครับ และจะได้ User&Pass มาเล่น

แต่วันนี้ ผมเพื่งรู้ว่า ที่ผมโหลตมานั้น มัน Hack ให้เล่นเป็นตัวเต็มได้แล้ว วิธีการทำ มีดังนี้ครับ

เห็น ช่องกรอก User&Pass ไหม๊ครับ กรอกเลย UserName อะไรก้อได้ Pass อะไรก้อได้ครับ แล้วLogin มันจะต่อ Server ครับ แล้วจะเล่นได้อย่างสมบูรณ์ เหอะๆ

เมื่อคืน ผมหา Crack แทบตาย วันนี้มาลองใส่เล่นๆ เฮ้ย เล่นได้เฉยเลย

ขอให้สนุกนะครับ ทุกๆท่าน

ได้คะแนนเท่าไหร่ มาโชว์ด้วยจ้า

โพสเมื่อ : 27/10/2008 23:07
Transfer the post to other applications Transfer

Re: แจกเกมส์ Tetris Zone จ้า (Tetris Mania อย่างผมห้ามพลาด)
มือสมัครเล่น
26/10/2008 22:09
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 25
จัยคร้าบ ไม่ได้ใช้น้องวรรณ แต่อยากเล่นอ่า ไม่ว่ากันนะ..55

โพสเมื่อ : 27/10/2008 23:11
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]