เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สงสัยเรื่องการเพิ่ม Hdd ให้ Eee pc + อัฟแรมRam
มือใหม่
17/10/2008 3:02
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 16
สำหรับรุ่นที่ใช้ SSd นะครับ

ไม่เห็นมีใครอัฟเพิ่มกัน ซักเท่าไหร่ เลยไม่ค่อยมี ข้อมูล

พอดี เห็นว่า eee มันแบ่ง SSd เป็น 2 ส่วน คือส่วนที่ไว้ลง โปรแกรม กับส่วนที่ไว้ลงดาต้า

ไม่รุ้ว่า เราสามารถ อัฟตรงส่วนไหน ได้บ้าง ครับ

แล้ว Ram ของ Eee อัฟได้สูงสุดเท่าไหร่

โพสเมื่อ : 6/11/2008 23:33
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สงสัยเรื่องการเพิ่ม Hdd ให้ Eee pc + อัฟแรมRam
มืออาชีพ
12/8/2008 12:33
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 199
ใช้ssdมันก้อเร็วดีอ่ะคับสำหรับ701ของผมอ่านะ ไม่เห็นมีคนอัพเหมือนกัน
คงจะไม่มีที่ใส่อ่ะคับ ถ้าจะเปลี่ยนที่จุมากกว่านี้คงแพงไม่คุ้ม
แรม1gbก้อเร็วแร้วนะคับ แต่ใส่ได้2gb

โพสเมื่อ : 7/11/2008 0:01
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]