เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

จะเพิ่ม ram ให้น้อง wind แนะนำทีครับ
มือใหม่
10/11/2008 18:46
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 17
รู้สึกว่า 1GB คงไม่เพียงพอแล้วครับ

อยากได้เป็น 2GB ใช้ยี่ห้อไหนดีครับ
แล้วถ้าซื้อมาแล้ว เสียบเองนี้ เปิดฝาเครื่องเอง ประกันหมดเลยหรือเปล่าครับ

แนะนำทีครับ

โพสเมื่อ : 15/11/2008 14:52
Transfer the post to other applications Transfer

Re: จะเพิ่ม ram ให้น้อง wind แนะนำทีครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 65
อ้างถึง:

rrycan เขียนว่า:
รู้สึกว่า 1GB คงไม่เพียงพอแล้วครับ

อยากได้เป็น 2GB ใช้ยี่ห้อไหนดีครับ
แล้วถ้าซื้อมาแล้ว เสียบเองนี้ เปิดฝาเครื่องเอง ประกันหมดเลยหรือเปล่าครับ

แนะนำทีครับ

ขอแนะนำให้ไปที่ ศูนย์บริการ eSys ที่ Fortune ครับ จะได้มีโอกาส Upgrade ทั้ง BIOS และ Driver ไปด้วย เพิ่มแรมที่ศูนย์แค่ 560 บาทเองครับ ขึ้นบันไดเลื่อนตรงร้าน Kobune ไปชั้น 3 แล้วเดินย้อนมาทางด้าน Lotus ศูนย์อยู่ขวามือครับ

โพสเมื่อ : 15/11/2008 17:58
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]