เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: เวลาไปเล่นที่ต่างๆคุณคิดอย่างไร
มือสมัครเล่น
26/6/2007 12:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 47
อ้างถึง:

theerachai เขียนว่า:
มาเพิ่ม
ใช้ในที่ทำงาน มีคนถามโหตัวนิดเดียว กี่หมื่นนี่ วางทิ้งอย่างนี้ไม่กลัวหายเหรอ

เลยตอบไปว่า หายก็ช่างมัน ตัวละหมื่นกว่าเอง ต๊กใจกันเป็นแถว

เพิ่มเติม ไม่ได้หมายความว่ารวยนะครับ หมายความถึงความถูกของมันครับ

เหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนคิดว่าตัวละห้าหกหมื่น พอบอกหมื่นกว่าบาท ถึงกะทึ่งกันไปเลย

โพสเมื่อ : 7/2/2008 19:29
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เวลาไปเล่นที่ต่างๆคุณคิดอย่างไร
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 20
ผมเอาไปลองใช้งานนอกสถานที่่ก็รู้สีกแฮปปี้เหมือนกันคับ...

โพสเมื่อ : 7/2/2008 20:03
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Guest_บุคคลทั่วไป
ผมไปกินกาแฟ มีฟรี WiFi คนเล่น Notebookกันหลายเครื่อง แต่ผมโต๊ะเดียวเท่านั้นที่มีคนมองมาบ่อยๆ แถมยังมีคนเดินเข้ามาถามด้วยว่า ชอบโน๊ตบุ๊คจัง ใช่ EEE PC หรือเปล่าอยากซื้อมาใช้บ้าง อิอิ ตอนนี้ไม่อายแล้วครับ ใช้แล้วมั่นใจสุดๆ (เครื่องเราไม่แพง เล็ก เท่ห์ แถมชนะโน๊ตบุ๊คในระดับหลายหมื่นได้สบายๆ)

โพสเมื่อ : 9/2/2008 14:54

มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 130
บางทีก็เขินๆบ้างนะครับ แต่ว่าความจำเป็นในการใช้งานมันมีมากกว่า อิอิ

ผมเอาไปติดกันรอยหน้าจอที่ mbk คนติดเค้าก็รู้จักนะว่าเป็น eee pc ยังถามเลยว่ารุ่น 8gb มายัง

คิดว่า อีกสักพักคนคงใช้กันเยอะกว่านี้แน่นอน ราคาขนาดนี้ทำมาโดนใจหลายคน มือถือหลายรุ่นยังแพงกว่าเลย แต่การใช้งาน eee pc กินขาดเมื่อเทียบการใช้งาน/ราคา

โพสเมื่อ : 9/2/2008 21:28

[ค้นหา ขั้นสูง]