เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ข่วยผมด้วยคับ หาคนสอนภาษาญี่ปุ่นให้ผมหน่อยคับ
มือใหม่
15/2/2008 23:18
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 13
จะสอบอยู่แล้วคับ หาคนติวให้หน่อยอ่ะคับ เรียนรามคับคณะมนุษย์ หาคนสอนภาษาญี่ปุ่นอ่ะคับ เล่นมานานล่ะ อยากเป็นจิงเป็นจังซะที แต่มีอุปสรรคอยู่งบประมาณที่มีไม่มากอ่ะคับ เพราะทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยคับ ใครสงสารผมช่วยทีนะคับ

โพสเมื่อ : 15/2/2008 23:39
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ข่วยผมด้วยคับ หาคนสอนภาษาญี่ปุ่นให้ผมหน่อยคับ
มืออาชีพ
21/5/2007 18:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 404
สงสารนะ แต่ไม่รู้จะไปหาใคร
ไม่ค่อยรู้จักครูน่ะ
ลองหาดูในอินเตอร์เน็ตสิ น่าจะมีเยอะนะคะ

โชคดีค่ะ
がんばってね!!

โพสเมื่อ : 19/2/2008 19:26

[ค้นหา ขั้นสูง]