เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีใครใช้อีดำแล้วแปะ skin cover มั่งไหมครับ ลงรูปโชว์หน่อย
มืออาชีพ
22/3/2008 17:50
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 129
ถ้ามีอีดำ
แต่อยากแปะสกินให้มันขาวมุกวาวสวยเหมือนอีขาว
จะทำได้ไหม ยังไงดี

โพสเมื่อ : 6/4/2008 17:16
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มีใครใช้อีดำแล้วแปะ skin cover มั่งไหมครับ ลงรูปโชว์หน่อย
มืออาชีพ
19/2/2008 16:58
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 359
มันก็แปะติกเกอร์ดิๆนี่เองนี่ครับ
ระวังคราบเหนียวๆ ตรงขอบๆสติกเกอร์นะครับ

ตอนใช้โน๊ตบุ๊ก ผมเพนท์เอาเลยครับ
ใช้สีอะครีลิค กับพู่กัน จุ่มสีแล้วเพนท์เลย
ใช้มาสองปี มีลอไปประมาณ 1% เองครับ
เพราะค่อนข้างขัดทำความสะอาดบ่อย
ตอนที่เพนท์พอดีจะเอาเครื่องส่งศูนย์ แล้วกลัวว่าจะไม่ได้ของตัวเองออกมา ^-^

ปล.พนักงานที่ศูนย์บอกว่า เช็ดตั้งนาน นึกว่าเป็นสติกเกอร์ .. เจ๊ย

โพสเมื่อ : 6/4/2008 20:53

[ค้นหา ขั้นสูง]