เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
www......... .com .net .cc - - - เปิดได้ทุก "ดอท" เลยมั้ยครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
ได้ยินมาว่า เปิดอะไรที่ลงท้ายด้วย .com ได้อย่างเดียวเหรอครับ
แล้ว ดอท อื่นๆต้องเปิดป่านอะไรอ่ะครับ??

/ต้องขอโทจริงๆนะครับ ถ้าถามโง่เกินไป คือผมโง่เรื่องนี้จริงๆ

โพสเมื่อ : 10/12/2007 18:48
Transfer the post to other applications Transfer

Re: www......... .com .net .cc - - - เปิดได้ทุก "ดอท" เลยมั้ยครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
เปิดได้หมดครับ จะ dot อะไรก็ได้ทั้งนั้น ไม่มีข้อจำกัดอะไร

โพสเมื่อ : 10/12/2007 21:43

บุคคลทั่วไป
Re: www......... .com .net .cc - - - เปิดได้ทุก "ดอท" เลยมั้ยครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ยัง มีขาย อยู่ป่าว ง่า-_-

โพสเมื่อ : 6/3/2008 17:52
Transfer the post to other applications Transfer

มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 130
เหมือนคอมพิวเตอร์ปกติทุกประการครับ คอมปกติทำอะไรได้ น้อง e ก็ทำได้เหมือนกันหมด เพียงแต่หน้าจอเล็กกว่า cpu อาจจะช้ากว่าเครื่องที่คุณใช้อยู่
แต่เพียงพอในการเล่นเน็ท เล่น msn ฟังเพลง เปิด word excel ใช้งานทั่วไปครับ

อ๋อ เครื่องยังมีขายอยู่ ขายดีมากจนต้องลดขนาดแบตไป 2 ครั้งแล้วครับ

โพสเมื่อ : 6/3/2008 22:22

[ค้นหา ขั้นสูง]